Me yasa kekunan e-ke suna da daraja a samu?

1. Suna ba ku mafi kyawun ƙwarewar tafiya
Kekunan E-kekuna suna da fa'idodi iri ɗaya da kekunan yau da kullun, amma saboda suna ƙara ƙaramin ƙarfi idan aka kwatanta da kekuna na yau da kullun, za ku iya yin tsayi da ƙari cikin sauri.Za su ba ka damar tafiya da sauri fiye da yawancin masu keke da kuma a wasu lokuta motoci.Duk da cewa saurin motoci ya yi tashin gwauron zabo da fasaha, yayin da adadin mutanen da ke da motoci ya karu, cunkoson hanyoyin mota na nufin cewa matsakaicin gudun motocin bai karu ko kadan ba.Kuna iya isa 15mph kusan nan da nan akan keken lantarki, yayin da matsakaicin saurin mota a tsakiyar London yana iya zama 7.4mph kawai!

2. Za su iya taimaka maka samun lafiya
Yawan hawan da kuke yi, haka za ku yi feda, koda kuwa injin lantarki zai taimaka muku lokaci-lokaci.Amma wannan ba ƙaramin labari bane mai daɗi ga zuciyar ku, huhu da hawan jini.Domin an yi bincike da yawa a kimiyance da ke tabbatar da cewa motsa jiki mai kyau yana gina zuciya da huhu da kuma rage hawan jini.Wannan ya shafi duka yara da manya.Kekunan e-kekuna suna da fa'ida ga waɗanda ke son hawan keke amma fafitikar hawan sauri da ƙari.Amma a lokaci guda ga waɗanda ba su dace ba kamar yadda ya kamata, za su so su zaɓi e-bike tare da motar da aka ɗaura a tsakiya, kamar HEZZO's HM-26PRO da HM-27, don ƙarin kwanciyar hankali da ƙarancin tasiri. sa tafiyarku ta fi aminci da jin daɗi.

3. Suna iya adana lokacinku da kuɗin ku
Kuna iya samun ingantaccen keken e-bike na ɗan fam ɗari kaɗan, samun sauri fiye da keken al'ada kuma farashin kulawa bai bambanta da keken na yau da kullun ba, don haka me zai hana ku zaɓi e-bike don ƙara yawan tafiye-tafiyenku. dace?Kuma idan aka kwatanta da motoci, ba dole ba ne a ba su inshora, ko biyan kuɗin sayayya mai yawa, da kuma ƙara tsadar farashin mai.Suna buƙatar wutar lantarki kawai, wanda ya fi mai arha arha.Suna kuma ceton ku lokaci kuma suna iya ceton ku daga cunkoson ababen hawa ko bala'in cunkoson jiragen kasa da bas.Kuna iya isa wurin da kuke tafiya cikin sauƙi tare da ƙwanƙwasa na maƙiyi, kuma ko da dogayen tafiye-tafiye ba ze zama mai ban tsoro ba, sai dai ɗan jin daɗi don hawa.


Lokacin aikawa: Janairu-21-2022